Sản phẩm trước
Inverter Hybrid SolaX 5KW 1 pha 25,000,000 ₫
Về lại sản phẩm trước
Sản phẩm tiếp theo
Tủ điện Hybrid 6kw 1 pha 5,000,000 ₫
Biến tần hoà lưới 3 pha Deye SUN-4/5/6/7/8/10/12K-G05 | 4-12KW | Ba Pha | 2 MPPT
  • 2 bộ theo dõi MPP, Max. hiệu quả lên đến 98,3%
  • Ứng dụng xuất không, ứng dụng VSG
  • Giám sát thông minh chuỗi (tùy chọn)
  • Dải điện áp đầu ra rộng
  • Chức năng chống PID (Tùy chọn)
Danh mục: Inverter Deye, Inverter
Chia sẽ
  • Mô tả
Mô tả
Dòng biến tần này được thiết kế đặc biệt cho hệ thống PV ba pha, bao gồm dải công suất rộng 4kW, 5kW, 6kW, 7kW, 8kW, 10kW, 12kW. Với thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt và vận hành. Nó hỗ trợ điện áp đầu ra AC rộng để đảm bảo giờ làm việc lâu hơn.
Bộ biến tần năng lượng mặt trời 5kw 3 pha  Deye
Những tiện ích mà điện năng lượng mặt trời mang lại:
– Năng lượng mặt trời không đòi hỏi bất cứ nguồn nhiên liệu nào, hoàn toàn miễn phí và thiết thực;
– Giúp bạn tiết kiệm tiền điện cho gia đình hàng tháng;
– Tạo ra một nguồn điện độc lập, xanh sạch và bảo vệ môi trường;
– Cung cấp nguồn điện liên tục kể cả khi điện lưới bị cắt
Hiệu suất tối da 97,5% và phạm vi đầu vào rộng.
Thiết kế MPPT kép với thuật toán MPPT chính xác.
Làm mát tự nhiên, bảo vệ chuẩn IP.
Thiết kế nhỏ gọn và nhẹ để cài đặt dễ dàng.
Cấu trúc liên kết GT không biến áp. RS485, giao diện WIFI.
Sản phẩm tương tự
Đóng
Inverter Hybrid Sungrow 10kW 3 pha
Đối với giải pháp điện mặt trời có lưu trữ dành cho hộ gia đình sử dụng điện 3 pha, Sungrow mang đến inverter hybrid 3 pha SH10RT với nhiều ưu điểm vượt trội: Dải điện áp của pin lưu trữ điện rộng từ 150 ~ 600V; chuyển đổi sang chế độ dự phòng nhanh chóng đảm bảo cung cấp điện khi mất điện; sạc/xả nhanh đáp ứng nhu cầu tải tiêu thụ và lưu chuyển điện năng lưu trữ tốt hơn. Inverter hybrid cũng được thiết kế gọn nhẹ, tiết kiệm thời gian lắp đặt và có thể cài đặt cấu hình trực tiếp trên điện thoại…
Đọc tiếp
Đóng
Inverter Hybrid Deye 8KW 3 pha
55,000,000 ₫
Model SUN-8K-SG04LP3-EU
Công suất 8KW
Max DC 10.4KW
Loại 2MPPT
Trọng Lượng 38KG
Kích Thước 422×658×254
Hiệu Suất 97.60%
Bảo Hành 5 Years
Grid Type 3 phase
Thêm vào giỏ hàng
Inverter DEYE 10kW 1 Pha hòa lưới | Biến tần DEYE SUN-10K-G
18,000,000 ₫
Biến tần hòa lưới DEYE 10kW 1 Pha Model: SUN-10K-G Công suất: 10kW Thương hiệu: DEYE Bảo hành: 5 năm
Thêm vào giỏ hàng
Inverter hybrid 6kw MEGAREVO R6KL1
  • Độc lập- Hòa lưới-  Hòa lưới bám tải-  Hỗ trợ Ắc quy/ Pin Lithium Lifepo4
Inverter Hybrid SolaX 5KW 1 pha
Inverter Hybrid Solis 5kW
Biến tần Hybrid Solis 5kW cho Điện mặt trời hòa lưới có lưu trữ Model: S6-EH1P5K-L-PRO Khối lượng: 24.2 kg Bảo hành: 5 năm Tương thích nhiều nhiều loại Pin Lithium, Axit-chì Có thể kết nối máy phát Điện Diesel
INVERTER HYBRID SUNGROW 5KW 1 PHA
Biến tần Inverter Hybrid Sungrow 5kW SH5K-30 1 pha
  • Model: SH5K-30
  • Công suất: 5kW
  • Điện áp ngõ ra: 1 Pha 220V
  • Loại: 2 MPPT
  • Dòng xả/ sạc: 65A
  • Kích thước: 457 x 515 x 170 mm
  • Bảo hành: 5 năm
Biến tần hòa lưới DEYE 5kW | Inverter DEYE SUN-5K-G04
Biến tần hòa lưới DEYE 5kW 1 pha là một trong những lựa chọn tốt nhất cho hệ thống Điện mặt trời