Sản phẩm trước
Inverter Hybrid SolaX 5KW 1 pha 25,000,000 ₫
Về lại sản phẩm trước
Sản phẩm tiếp theo
Tủ điện Hybrid 6kw 1 pha 5,000,000 ₫
Biến tần hoà lưới 3 pha Deye SUN-4/5/6/7/8/10/12K-G05 | 4-12KW | Ba Pha | 2 MPPT
  • 2 bộ theo dõi MPP, Max. hiệu quả lên đến 98,3%
  • Ứng dụng xuất không, ứng dụng VSG
  • Giám sát thông minh chuỗi (tùy chọn)
  • Dải điện áp đầu ra rộng
  • Chức năng chống PID (Tùy chọn)
Danh mục: Inverter Deye, Inverter
Chia sẽ
  • Mô tả
Mô tả
Dòng biến tần này được thiết kế đặc biệt cho hệ thống PV ba pha, bao gồm dải công suất rộng 4kW, 5kW, 6kW, 7kW, 8kW, 10kW, 12kW. Với thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt và vận hành. Nó hỗ trợ điện áp đầu ra AC rộng để đảm bảo giờ làm việc lâu hơn.
Bộ biến tần năng lượng mặt trời 5kw 3 pha  Deye
Những tiện ích mà điện năng lượng mặt trời mang lại:
– Năng lượng mặt trời không đòi hỏi bất cứ nguồn nhiên liệu nào, hoàn toàn miễn phí và thiết thực;
– Giúp bạn tiết kiệm tiền điện cho gia đình hàng tháng;
– Tạo ra một nguồn điện độc lập, xanh sạch và bảo vệ môi trường;
– Cung cấp nguồn điện liên tục kể cả khi điện lưới bị cắt
Hiệu suất tối da 97,5% và phạm vi đầu vào rộng.