Sản phẩm trước
Inverter Hybrid SolaX 5KW 1 pha 25,000,000 ₫
Về lại sản phẩm trước
Sản phẩm tiếp theo
Tủ điện Hybrid 6kw 1 pha 5,000,000 ₫
Biến tần hoà lưới 3 pha Deye SUN-4/5/6/7/8/10/12K-G05 | 4-12KW | Ba Pha | 2 MPPT
  • 2 bộ theo dõi MPP, Max. hiệu quả lên đến 98,3%
  • Ứng dụng xuất không, ứng dụng VSG
  • Giám sát thông minh chuỗi (tùy chọn)
  • Dải điện áp đầu ra rộng
  • Chức năng chống PID (Tùy chọn)
Danh mục: Inverter Deye, Inverter
Chia sẽ
  • Mô tả
Mô tả
Dòng biến tần này được thiết kế đặc biệt cho hệ thống PV ba pha, bao gồm dải công suất rộng 4kW, 5kW, 6kW, 7kW, 8kW, 10kW, 12kW. Với thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt và vận hành. Nó hỗ trợ điện áp đầu ra AC rộng để đảm bảo giờ làm việc lâu hơn.
Bộ biến tần năng lượng mặt trời 5kw 3 pha  Deye
Những tiện ích mà điện năng lượng mặt trời mang lại:
– Năng lượng mặt trời không đòi hỏi bất cứ nguồn nhiên liệu nào, hoàn toàn miễn phí và thiết thực;
– Giúp bạn tiết kiệm tiền điện cho gia đình hàng tháng;
– Tạo ra một nguồn điện độc lập, xanh sạch và bảo vệ môi trường;
– Cung cấp nguồn điện liên tục kể cả khi điện lưới bị cắt
Hiệu suất tối da 97,5% và phạm vi đầu vào rộng.
Thiết kế MPPT kép với thuật toán MPPT chính xác.
Làm mát tự nhiên, bảo vệ chuẩn IP.
Thiết kế nhỏ gọn và nhẹ để cài đặt dễ dàng.
Cấu trúc liên kết GT không biến áp. RS485, giao diện WIFI.
Sản phẩm tương tự
Đóng
INVERTER SUNGROW 5KW
15,000,000 ₫
Mã sản phẩm: SG5K-D
Thương hiệu: SUNGROW
Công suất: 5kW
Bảo hành 5 năm
Thêm vào giỏ hàng
Đóng
Inverter Hybrid Luxpower SNA 5000 5kW
15,000,000 ₫
  • Kết nối song song tối đa 10 bộ tăng cường công suất
  • Chuyển mạch nhanh trong vòng 0,01 giây với đầu ra ổn định hơn
  • Dễ dàng sử dụng với pin
  • Tiêu chuẩn IP65 sử dụng trong nhà và ngoài trời
  • Khối lượng nhẹ, lắp đặt và thiết lập nhanh chống, dễ dàng
  • Theo dõi từ xa qua wifi, cập nhật phần mềm từ xa qua wifi
Thêm vào giỏ hàng
Inverter hybrid 6kw MEGAREVO R6KL1
  • Độc lập- Hòa lưới-  Hòa lưới bám tải-  Hỗ trợ Ắc quy/ Pin Lithium Lifepo4
Biến tần hòa lưới DEYE 5kW | Inverter DEYE SUN-5K-G04
Biến tần hòa lưới DEYE 5kW 1 pha là một trong những lựa chọn tốt nhất cho hệ thống Điện mặt trời
Inverter Hybrid SolaX 5KW 1 pha
Inveter Hybrid GoodWe ET 15kW 3 Pha
Dòng ET Series công suất 15kW là Inverter Hybrid 3 pha được ứng dụng cho các dự án điện mặt trời quy mô dân dụng hoặc công nghiệp và thương mại nhỏ. Sản phẩm có thiết kế hiện đại, tích hợp nhiều công nghệ mới để tránh thất thoát sản lượng điện năng lượng mặt trời được tạo ra, có khả năng tiết giảm phụ tải đỉnh giúp cân bằng giữa nhu cầu và lượng điện lưới được dùng để kiểm soát dòng năng lượng một cách thông minh. ET Series có dòng đầu vào DC tối đa 15A trên mỗi chuỗi nên tương thích với các tấm pin mới có công suất cao, phù hợp với nhiều loại pin lưu trữ điện trên thị trường…
Đọc tiếp
Inverter Hybrid Sungrow 5kW 3 pha
Đối với giải pháp điện mặt trời có lưu trữ dành cho hộ gia đình sử dụng điện 3 pha, Sungrow mang đến inverter hybrid 3 pha SH5.0RT với nhiều ưu điểm vượt trội: Dải điện áp của pin lưu trữ điện rộng từ 150 ~ 600V; chuyển đổi sang chế độ dự phòng nhanh chóng đảm bảo cung cấp điện khi mất điện; sạc nhanh, xả sâu đáp ứng nhu cầu tải tiêu thụ và lưu chuyển điện năng lưu trữ tốt hơn. Inverter hybrid cũng được thiết kế gọn nhẹ, tiết kiệm thời gian lắp đặt và có thể cài đặt cấu hình trực tiếp trên điện thoại…
Đọc tiếp
Inverter Hybrid GoodWe ES G2 6kW 1 Pha